ราคา 4690000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 75.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 62533.33 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 36
โครงการ The Tree Interchange |เดอะทรี อินเตอร์เชนจ์

Suwit Suwit
0962322259
2025-05-02 09:47:32.0
เลขที่ประกาศ: 526962

วันที่เริ่มโครงการ:
2013-07-19 00:00:00.0
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
ตร.วา
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The Tree Interchange |เดอะทรี อินเตอร์เชนจ์

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: The Tree Interchange |เดอะทรี อินเตอร์เชนจ์

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 14 ประกาศ

ขายคอนโดโครงการ The Tree Interchange |เดอะทรี อินเตอร์เชนจ์ - 4800000 บาท

เลขที่: 172147
2015-06-23 15:09:48.0
Add to wishlist

The Tree Interchange |เดอะทรี อินเตอร์เชนจ์

ขนาดพื้นที่ 58.0 ตารางเมตร

surap555

0626082809

ขาย 4800000.00 บาท

ขายดาวน์ ด่วน!!! คอนโด The tree interchange เตาปูน เนื่องจากย้ายที่อยู่ ขายเท่าทุน

เลขที่: 168118
2015-03-08 17:41:21.0
Add to wishlist

The Tree Interchange |เดอะทรี อินเตอร์เชนจ์

ขนาดพื้นที่ 58.0 ตารางเมตร

ฐานันดร อินทร์ตา

0846220046

ขาย 219000.00 บาท

THE TREE INTERCHANGE ห้องชั้น32

เลขที่: 27478
2013-07-17 13:29:39.0
Add to wishlist

The Tree Interchange |เดอะทรี อินเตอร์เชนจ์

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

คุณ น้อง

0852325858

ขาย 200000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโดโครงการ The Tree Interchange |เดอะทรี อินเตอร์เชนจ์ - 4690000 บาท ติดต่อคุณ Suwit Suwit